ยังไม่มีชื่อเลยค่ะ

น้อง 1เดือน18วันยังไม่รู้จะใช้ชื่อไหนเลยช่วยเลือกหน่อยค่ะ พ่อชื่อ ดาด้า แม่ชื่อ น้อง ลูกสาว ....... ตอนแรกตั้งให้โดเน่มีแต่คนบอกว่าชื่อผู้ชายไม่ชอบกันหมดเลยค่ะจนถึงทุกวันนี้ยังไม่ได้เลย

ยังไม่มีชื่อเลยค่ะ
56 Các câu trả lời
Thành viên VIP

อยากสอบถามแม่ เห็นเป้ญวนข้างหลัง ใช้ดีไหมคะ น้องกำลังจะคลอดหาดูหลายเป้อยยู่คะ

5y trước

ใช้ดีค่ะราคาก็ถูกไม่แพงค่ะสั่งในลาซาด้าค่ะ

นิดา นาเดีย ดีน่า ได๋ เดือน ดาว เนเน่ นีน่า ไนรา ไนร่า นารา เดมี่

น้องนาดีน ดาริน แบบนี้ห็เพราะนะคะ

ดานูบ (ชื่อแม่น้ำในทวีปยุโรป)

ชื่อน้องโดนัทไปเลยค่ะ😁

น้องโดนัท น่ารักดีค่ะ

นดา ก็น่ารักดีนะคะ

น้องนับดาวค่ะ

น่าซังมากเลยค่ะ😍

โดนัทอีกเสียงค่ะ

Câu hỏi liên quan