ถุงครรภ์

ท้องได้ 5wหมอบอกพบถุงตั้งครรภ์และเจอซีสในมดลูกด้วยค่ะ วันที่17 ก.ย.หมอนัดอันตร้าซาวด์ถ้าเด็กไม่โตจะขูดมดลูกแม่ๆมีความเห็นว่าอย่างไงค่ะประมาณ7wกว่าๆเด็กจะโตแค่ไหนค่ะ

5 Các câu trả lời

เราเป็นซีสและมีน้องค่ะ คุณแม่ไม่ต้องกังวลนะคะตอน 5w เราก็เห็นแค่ถุงค่ะ ไปตามแม่นัด ดูแลสุขภาพ อย่าเดินเยอะ หรือยกของหนักนะคะ ที่สำคัญอย่าเครียดนะคะคุณแม่

5y trước

แม่ท้องกี่เดือนแล้วค่ะตอนนี้ น้องแข็งแรงดีไหมค่ะ

ตอนไปซาวด์อีกครั้ง ถ้าซาวด์ผ่านหน้าท้องแล้วไม่เห็น ให้ขอหมอซาวด์ผ่านช่องคลอดนะคะ ถ้าไม่เจอจริงๆ ค่อยว่ากันใหม่ค่ะ

5y trước

ขอบคุณค่ะ

Thành viên VIP

อาจจะท้องอ่อนๆนะแม่ รอ8วีคนะ

ขอความคิดเห็นค่ะ

บ้าน​นี้​ก็​เป็นซีสค่ะ ซาวส์​ตอน 7 สัปดาห์​ พอสัปดาห์​ที่14 ก็หายไปเองขนาดซีส 6.5 ซม. ไม่​ต้อง​กังวล​นะคะทานบำรุงน้องเยอะ​ๆค่ะ

5y trước

ขอบคุนค่ะ

Câu hỏi liên quan