หมอนลูก

ท้องแรกใกล้คลอดแล้วค่ะ แม่ๆใช้หมอนแบบไหนกันคะ แบบไหนดี แบบไหนช่วยให้หัวทุย กลัวลูกหัวแบนค่ะ แนะนำหน่อยนะคะ (ภาพตัวอย่างคร่าวๆค่ะ)

หมอนลูก
12 Các câu trả lời

ซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้ค่ะ นอนราบจับตะแคงค่ะ (น้องชอบนอนตะแคงด้วยค่ะ) มีแต่คนชมว่าหัวสวยค่ะ ปล.สามีเราก็หัวแบนค่ะ

Post reply image
5y trước

โอเคค่ะ ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากค่าา

Thành viên VIP

บ้านนี้ใช้หมอนนี้ค่ะ5555 ซื้อที่นอนเด็กในโลตัสค่ะ #มีแต่คนว่าหัวสวยแต่ตัวเองดูไม่เป็นค่ะ555

ผิดพลาดกับลูกคนแรก หัวเบี้ยวไปข้าง คนที่สองไม่นอนหมอนจับดะแคงซ้ายขวาเอาค่ะหัวทุยมาก

บ้านนี้ซื้อแบบนี้มาค่ะ เป็นหมอนเมมโมรี่โฟม ในชุดมีหมอนกันสะดุ้งด้วย

พับผ้าขนหนูให้หนุนค่ะ หัวก็จะกลมๆหน่อยนึงนะคะ

เห็นในพันทิปแนะนำให้จับนอนตะแคงนะคะ

บ้านนี้ไม่ได้ใช้ค่ะจับนอนตะแคงเอาค่ะ

5y trước

ขอบคุณมากค่ะ จะลองทำดูนะคะ^^

บ้านนี้ไม่ใช้เรยค่ะ นอนตะแคงเอาค่ะ

5y trước

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่าา

Super Mom

ไม่ใช้หมอน ลูกก็หัวไม่แบนนะคะ

5y trước

จับน้องตะแคงซ้ายบ้าง ขวาบ้างก็ได้ค่ะแม่ แบบเอียงแต่หัวไป หรือสบายใจที่จะใช้หมอนก็จัดสักใบ 😊

ให้นอนตะแคงนะคะ เห็นผลจริง

5y trước

อ๋อ~ ขอบคุณมากค่ะ

Câu hỏi liên quan