ทีม ก.พ. ถึงใหนกันแล้วค่ะ

ทีม ก.พ. ถึงใหนกันแล้วค่ะ บ้านนี้กำหนดคลอด 13 ก.พ. ยังนิ่งอยู่เลย อีแม่ท้องจะแตกแล้ว

66 Các câu trả lời
Thành viên VIP

บ้านนี้นัดผ่า 23กุมภา แต่ 26ม.คหมอบอกปากมดลูกเปิดเซนนิดๆ จนตอนนี้เจ็บจิมิมากกกก ขยับก็เจ็บ ล่าสุดตอนนี้นอนท้องเเข็งอยู่ค่ะถ้าไม่หายเตรียมไป รพ.แล้ว ท้อง3

กำหนด12ก.พ ค่ะ ตอนนี้เดี๋ยวปวดตรงนั้นตรงนี้น่องขานี้ปวดมากๆเดินแทบจะไม่ไหว เสียวร้าวลงจิมิบ่อยมากๆไม่รู้จะแตกตอนไหน5555

ทางนี้38+4 เริ่มมีอาการเจ็บเตือนถี่ แต่เป็นช่วงๆ มะคืนกับวันนี้ รอลุ้นอาการอยู่ค่ะแม่ มาหลอกแม่2รอบอล้วแต่ไม่ออกเลยค่ะ

13 ก.พ.วันเดียวกันเลยค่ะ หลังเท้าบวมมาก นอนบนเปลเอนหลังถึงหลับได้ ปวดร้าวเชิงกรานมาเดือนกว่าแล้ว เงียบกริบยุ่เลย

15ก.พค่ะ เมื่อวานปวดท้องอย่างมากนึกว่าจะได้เจอไปหาหมอเปิดเซ็นครึ่ง พรุ่งนี้วันนัดกระตุ้นภาวนาให้แตกอยู่ค่ะ😁

2y trước

เท่ากันค่ะแม่ นึกว่าจะแตก

15 ก.พ.ค่ะ มีอาการหน่วงๆเป็นครั้งๆค่ะ ยิ่งเมื่อวานหมอนัดไปตรวจภายในมือล้วง พอออกจากคลีนิคมาอาการหนักกว่าเก่าคะ

บ้านนี้กำหนด22กุมภาค่ะ แต่ตอนนี้37วีค1วันลูกแทบไม่ดิ้นเลยค่ะแค่โก่งตัวบ้าง2-3ครั้งอันตรายไหมคะไปหาดีไหม

13 ก.พ.เหมือนกันค่ะ ยังนิ่งอยู่เลย เจ็บเตือนตั้งนานแล้ว ไม่ยอมออกสักเดือน คุณหมอจะนัดวันผ่าแล้วค่ะ😊🥹

กำหนดคลอด 13 กพ.เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้นิ่งมาก แต่อิแม่ไม่ไหวแล้ว อึดอัดไปทั้งตัว อยากแตกแล้วค่ะ🤣

14กุมภา หมอบอกหัวไม่ลงต่ำ ยังไม่คลอดง่ายหรอก...ท้องแข็งปั่นบ่อยจ้า แต่ไม่ปวดไม่มีอาการไดๆเลย