ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ

ถ้านับจากประจำเดือนครั้งสุดท้ายตอนนี้ก็6วีค1วันคำนวนตามแอพ แต่เมื่อวานตอนฉี่มีเลือดไหลออกมาทุกครั้งเวลาฉี่ เลยไปหาหมอ ผลซาวไม่เจอถุงตั้งครรภ์ มีเพียงจุดเล็กๆขนาดประมาณ2มิลหมอเลยไม่ฟันธงว่าใช่ถุงตั้งครรภ์ไหม หมอเลยตรวจดูค่าโฮโมนจากเลือดผลคือตั้งครรภ์แต่อาจจะเสี่ยงแท้ง วันหัสหมอเลยนัดเจาะเลือดติดตามใหม่ว่าแนวโน้มจะเป็นไปทางแนวไหน ตอนนี้เครียดมากเลยค่ะอยากทราบที่ไม่เจอถุงเพราะอะไร จะเพราะอายุครรภ์ไม่ถึง6ตามแอพไหม ตอนนี้กังวลไปหมดแล้ว ท้องแรกไม่เคยเป็นแบบนี้เลยค่ะ

ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ
9 Các câu trả lời

26 กันยายนค่ะ

Câu hỏi liên quan