อายุครรรภ์4สัปดาห์6วันเจอถุงการตั้งครรภ์ไม่เจอตัวเด็ปกติไหมคะ

ถุงการตั้งครรภ์0.73cm.ค่ะ

อายุครรรภ์4สัปดาห์6วันเจอถุงการตั้งครรภ์ไม่เจอตัวเด็ปกติไหมคะ
5 Các câu trả lời

ปกติค่ะแม่ ของเราไปซาวตอน4วีคไม่เจอถุงตั้งครรถ์ หมอนัดซาวอีกตอน7วีคเจอตัวและก็ได้ยินเสียงหัวใจค่ะ

2y trước

ตื่นเต้นจังเลยค่ะ อยากเจอตัวแล้วค่ะจะได้มั่นใจว่าไม่ท้องลม ท้องแรกอ่านเยอะกังวลเยอะเลยค่ะ

บ้านนี้ไปซาว ตอน6วีค3วัน หมอบอกเจอน้องแล้วค่ะ น้องยังเล็กมาก หัวใจก็เต้นแล้วด้วยค่ะ

Post reply image
2y trước

หมอนัดซาวอีกที5กุมภา 6สัปดาห์6วันพอดีไม่รู้จะได้เจอน้องไหม

เหมือนกันค่ะ ท้องอ่อนอยู่ค่ะ ไปซาวน์มาเมื่อวานค่ะะ

Post reply image

ปกติค่ะคุณเเม่ อีก 2 w เจอลูกค่ะบ้านนี้ก็เหมือนดัน

2y trước

อยากเจอแล้วค่ะอย่างน้อยวันนี้ก็โล่งว่าไม่นอกมดลูกแต่ก็กลัวท้องลมอีก

อายุครรภ์ยังน้อยอยู่เลยรอน้องอีกนิดค่ะแม่

2y trước

อายุครรภ์เท่านี้ตรวจเจอแบบนี้ปกติไหมคะ

Câu hỏi liên quan