ถ้ามีเลือดออกช่องครอดจะเป็นอันตลายไหมค่ะ

ต้องทำไงดีค่ะ

47 Các câu trả lời

รับไปหาหมอเลยจ้า ของเรา ท้องแรกมีเลือดออก สุดท้ายเจอภาวะแท้งคุกคาม คุนแม่รีบไปหากมอนะคะ ขอฉีดยากันแท้งเลย

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะถึงแม้จะออกนิดเดียว​ก้อควรไป​หา​หมอ​เพื่อรักษา​ลูก​ตัวเอง​ให้อยู่กับเราค่ะ

เราเคยนะเลือดออกอ้เค้าตรวจดูว่าเราเปนรกเกาะต่ำ เเม่ๆบางคนอาจเปนยั้นคลอดเรยแต่เราหายแร้ว

กี่weekเเล้วคะ รีบหาหมอเลยค่ะ ของเเม่นี้ก้อเลือดออก30week นอนร.พ2คืน ให้ยาระงับคลอดก่อนกำหนด

อันดับแรกถ้ายังไม่พบหมอ ให้นอนติดเตียง ทำทุกอย่างบนเตียง เข้าห้องน้ำก็ต้องข้างเตียง

Thành viên VIP

ช่องคลอด,อันตราย หาหมอนะคะแม่ มีเลือดออกไม่ดีค่ะ

อันตราย มาก! ควรรีบไปหาหมอให้เร็วที่สุดอ่ะค่ะ

Thành viên VIP

ไปหาคุณหมอเลยค่ะถ้ามีเลือดออกเสี่ยงแท้งค่ะ

คนท้องไม่ควรมีเลือดไหลนะคะ ต้องรีบไปหาหมอ

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกจ้า ไปหาหมอนะคะ

Câu hỏi liên quan