ไม่รู้น้องโดนอะไร

ตื่นเช้ามาเมื่อวานน้องก็ตาบวมและคันมาก ไม่มีไข้ และยังร่าเริงตามปกติ แต่วันนี้น้องตาปิดจนไม่สามารถถ่างออกได้เลย เมื่อวานรีบพาไปหาหมอที่ รพ.จุฬาภรณ์(ใกล้ที่สุด) คุณหมอก็ไม่ใจ จ่ายยาแก้แพ้มาให้ลอง ให้ลองดูอาการ3วัน ตอนนี้รู้สึกสงสารลูกมากครับ น้องอายุ11เดือน9วัน

ไม่รู้น้องโดนอะไร
16 Các câu trả lời

น่าจะมดกัดหรือแพ้อาหารไหมน้อ คุณแม่ลองสังเกตุว่า มีผื่นขึ้นตามที่อื่นๆด้วยหรือไม่นะจ๊ะ

Thành viên VIP

ดีขึ้นมานิดนึงแล้ว ได้ยาจากคุณหมอรามา ขอบคุณทุกๆกำลังใจครับ

Post reply image
Thành viên VIP

น่าสงสารจัง..ขอให้หายไวๆนะค่ะ

นาาสงสารจังหายไวๆๆนะคะ

มดกัดหรือป่าวค่ะเเม่

หายไวไวนะคนเก่ง

หายไวๆนะคนเก่ง

หายไวๆนะคนเก่ง

หายเร็วๆนะค่ะ

คนเก่งสู้ๆคับ

Câu hỏi liên quan