อยากรุ้กำหนดคลอดค่ะบ้านไหนเป็นเหมือนเราบ้างคะ

ตอนเราไปฝากท้องใหม่ๆๆๆพยาบาลกำหนดคลอดให้เรา24ก. ค62 เดือนที่เเล้วเราถามพยาบาลว่าทำไหมนัดคลอดหนูวันที่24ก. ค แล้วทำไมถึงนัดตรวจอีกที23ก. ค เขาบอกว่าเขาเอาใบที่เราซาวเป็นหลักในใบซาวเขานัดคลอดวันที่13ส. ค เราเลยงงมีแม่บ้านไหนเจอเคสแบบเราบ้างค่ะขอความคิดเห็นหน่อยค่ะเรายังกังวลมากค่ะตอนนี้

23 Các câu trả lời

บ้านนี้เป็นค่ะ กำกนดคลอดตามรอบเดือนคือวันที่4กย. แต่พอซาวกำหนดใหม่เป็น19กย.ค่ะ

บ้านนี้พยาบาลบอก22ตุลา ในใบซาวหมอบอก10ตุลา คะ หมอบอกกำหนดคลอดนี้จริงจ้า

เป่นค้ะ ที่อนามัยบอก25ต.ค แต่ซาวแล้วหมอที่ รพ บอก2ธันวาจ้า. ยังงงๆ

4y trước

ของแม่กี่วีคแล้วคะ

ของเราตามประจำเดือนก็13ก.ย พยาบาลกำหนด15ก.ย ในใบซาวด์กำหนด16ก.ย ค่ะ

ของเรา..กำหนดจากใบซาว์ กำหนด23 ก.ค แต่ไม่มีวีแววจะคลอดเลยค่ะ

บ้านี้พยาบาลนับตามรอบเดือน22ธันวา63 แต่หมอซาวบอก5ธันวา63

บ้านนี้พยาบาลกำหนด 4 สค แต่พอซาวมาหมอกำหนดวันที่ 29 กค

ของพยาบาลบอก26ธันวา เเต่ในใบซาวด์วันที่26ตุลาจ้า

เหมือนกันเลยคะครั้งแรก24 แต่จริงๆแบบตรงๆคือ23 ก.ค

Thành viên VIP

ของเราตามประจำเดือน18-25กย. น้องคลอด24กย.ใบซาว2ตุล

Câu hỏi liên quan