ดื่มชาได้ไหม

ตอนนี้ได้9วีคค่ะ อยากทราบว่าดื่มพวกชามะนาว ชาดำเย็น ชานมได้ไหมคะ

9 Các câu trả lời

กินทุกวัน ช่วงเดือนที่ 5-6 เดือนติดกันบางวัน 2 แก้ว ตอน 7เดือนตรวจน้ำตาลไม่ผ่านค่ะ น้ำตาล 178 เศร้ามาก ต้องมาควบคุม​อาหาร เจาะเลือด4เข็ม กินกลูโคส ตรวจหาเบาหวาน แนะนำทานแต่นิดหน่อย พอหายอยากหรือเลือกแบบที่ชงหวานน้อยค่ะ

4y trước

ขอบคุณนะคะ

เราก็ทานนะ จิ๊บๆ กินๆพอหายอยาก ไม่ได้กินหมดแก้ว แต่นานๆกินที อาจอาทิตละครั้ง หรือสองอาทิตย์ครั้ง

แม่บ้านนี้เวลาไปทำงานต้องดื่ม ชาเขียว ชาเย็น จนตอนนี้แม่ไกล้จะคลอดแล้วก้อยังกินอยู่คะ

บ้านนี้กินทุกวันเลยค่ะ แต่ลดปริมานลงค่ะ

Thành viên VIP

บ้านนี้งดเลยค่ะ เพราะมีคาฟาอีน

คาเฟอินทุกอย่างควรเลี่ยงนะคะ

Thành viên VIP

นานๆทีได้จ้า

หวานน้อยคะ

นานๆทีค่ะ

Câu hỏi liên quan