ตั้งครรภ์สัปดาห์ที่ 8 มีเรื่องกังวลค่ะ

ตอน 6 สัปดาห์ มีเลือดออกนิดนึง ไปซาวน์พบแค่ถุงครรภ์ หมอนัดอีกทีตอน 10 สัปดาห์ วันนี้ (4/1/63 อายุครรภ์ 8 สัปดาห์) มีเลือดตกอยู่ที่พื้นห้องน้ำ ตกใจมากเลยค่ะ เป็นก้อนเล็กๆ มีแม่บ้านไหนเคยเป็นบ้างคะ รบกวนชี้แนะด้วยค่ะ

ตั้งครรภ์สัปดาห์ที่ 8 มีเรื่องกังวลค่ะ
29 Các câu trả lời

ไปหาหมอดีกว่านะคะ เพื่อความปลอดภัยของน้องและตัวเราด้วย

Thành viên VIP

กำลังเป็นแบบนี้เลยค่ะ8สัปดาเท่ากันกพลังไปหาหมอ

5y trước

🙏🙏✌️✌️

ไปหาหมอเถอะค่ะ เราไปช้าไป ตอนนี้น้องหลุดไปแล้วค่ะ

5y trước

ของเราไปช้า2-3วัน เพราะเราติดที่ไม่มีรถไปโรงบาลเลยต้องรอค่ะ ไปแล้วหมอบอกไม่ทันแล้วค่ะเลยต้องขูดมดลูกวันนั้นเลยค่ะ ตัวเองรีบไปหาหมอก่อนนะคะ เพื่อตัวแม่เองแล้วก็ลูกด้วยค่ะ

ถ้าเลือดออกควรหาหมอด่วนค่ะ ไม่ต้องรอถึงวันนัด

5y trước

ขอบคุณค่ะ

หาก่อนถึงวันนัดก็ได้ค่ะ เผื่อหมอฉีดยาให้

5y trước

ขอบคุณค่ะ

เบลอภาพด้วยค่ะ. ต้องรอหมอนัดอีกทีค่ะ

Post reply image
5y trước

ขอบคุณค่ะ เบลอภาพแล้วค่ะ

หาหมอด่วนเลยค่ะอย่ารอนะค่ะ

5y trước

หมอให้พักผ่อนเยอะๆค่ะ

Thành viên VIP

หาหมอขอฉีดยากันแท้งค่ะ

ภาวะแท้งคุกคามค่ะ

รีบหาหมอเลยค่ะแม่

Câu hỏi liên quan