ค่าใช้จ่าย
ค่าใช้จ่ายแต่ละอาทิตย์ประมาณกี่บาทคะ? *เด็กอ่อน *รวมค่าใช้จ่ายทุกอย่างเช่น นม แพมเพิสฯ *ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ?
8 Các câu trả lời
Mới nhất
Được đề xuất

Viết phản hồi
อยู่ที่น้องด้วยอ่ะแม่ถ้าน้องกินเก่งค่านมเดือนนึงก็หลายบาท ส่วนแพมเพิสแนะนำแม่ใส่ให้ลูกแค่กลางคืนกับตอนออกข้างนอกค่ะ กลางวันแนะนำให้ใช้ผ้าอ้อมบวกขยันซักจะลดค่าใช้จ่ายลงเยอะเลยค่ะ ลูกเรากินนมเก่งมากกระป๋องละ500กว่า 3วันหมดไม่ได้เวอร์นะคะเรื่องจริงค่ะ 🤣
Câu hỏi liên quan
Câu hỏi phổ biến