กี่สัปดาห์ถึงรู้เพศค่ะ

คุณแม่บ้านไหนรู้บ้างกี่สัปดาห์ถึงจะรู้เพศค่ะตอนนี้เราก้อ21สัปดาห์แล้วค่ะ

16 Các câu trả lời

บ้านนี้หมอซาวด์ดูเพศตั้งแต่16w พอ19+4ซาวด์ดูอีกน้องก็แอบ ตอนนี้21+1แล้วยังไม่รู้เพศน้องแอบตลอด รอนัดซาวด์อีกทีลุ้นว่าจะยอมให้เห็นไหม

ฝากพิเศษซาวด์ทุกเดือนค่ะ ช่วง 16 วีค หมอซาวด์เพศแต่ไม่ชัดค่ะ ซาวด์ช่วง 20 วีค หมอบอกเห็นจิ๋มชัดเจนค่ะ

บ้านนี้ 13 วีคชัดเลยค่ะะ 18 วีคก็ยังชัดอยู่ แต่ฝาก รพ.เอกชน หมอซาวด์ให้ทุกครั้งนะคะ

บ้านนี้21+1 แล้วคะ ซาวครั้งแรก หนีบ+ปิดหน้า ไม่รู้จะทราบเมื่อไหร่เลยคะ

ของเรา 20 สัปดาห์ค่ะ เห็นเพศแล้ว อัตราซาวด์ที่คลีนิกนะคะ

16 วีค ชัดเจนแล้วคะ ขึ้นอยู่กันน้อง จะนอนแบบไหนด้วยคะ

ของเราตอน 16 วีคค่ะ เพศชาย ฝากคลินิกหมอซาวดูทุกเดือน

ส่วนตัวหมอบอกตั้งแต่16วีคแล้วค่ะตอนนี้22วีคแล้วค่ะ

บ้านนี้รู้ตั้งแต่ 18w คร้า ได้ผู้ชายสมใจแม่เลย

ฝากรัฐ แต่ไปซาวที่คลีนิคค่ะ 18w เห็นปิจากูเลยจ้า

3mo trước

ประมาณ800บาทค่ะ

Câu hỏi liên quan