อยากได้คำแนะนำจากแม่ ๆ เรื่องครีมทากันท้องแตกลาย

ครีมทากันท้องแตกของอะไรดีคะ อยากทากันเอาไว้ก่อน แต่ตอนนี้ท้องยังไม่แตกลายเลยค่ะ /ขอบคุณสำหรับคำตอบจากแม่ ๆ ทุกท่านนะคะ

2 Các câu trả lời
Thành viên VIP

ออย น้ำมันมะพร้าว ทาหลังอาบน้ำ ยังไม่ต้องเช็ดตัวนะคะ ทาตอนตัวเปีนยๆ ได้เลย

6y trước

ขอบคุณนะคะสำหรับคำแนะนำดีๆ ตอนนี้ยังไม่แตกลายเลยค่ะ แต่อยากทากันไว้ก่อน 26wแต่ท้องยังเล็กมากเลยค่ะคุณแม่

พวกน้ำมันมะพร้าว ค่ะแม่ ดีมากๆ

6y trước

ตอนนี้ได้6เดือนแต่ท้องยังเล็กมากเลยค่ะคุณแม่ แต่กลัวจะแตกอยากทากันไว้ก่อน ขอบคุณนะคะสำหรับคำแนะนำดีๆ

Câu hỏi liên quan