หนองออกมาจากเต้านม??

ขอเล่าก่อนว่า​ ก่อนหน้านี้สองวันเราเจ็บเต้ามาก​ คิดว่าคงเต้าอักเสบ​ และมีไข้หนาวสั่นปวดตัว​ พอมาวันนี้ดีขึ้นค่ะอาการไข้หายไป​ ระหว่างที่เป็นก็เข้าเต้าข้างที่เจ็บและปั้มอยู่ตลอดรวมถึงบีบมือด้วยค่ะ​ รู้สึกว่าก้อนที่มีจะนิ่มลง​ และเจ็บปวดน้อยลงบ้าง​ แต่เมื่อกี้นี้ปั้มนม​เสร็จ​แล้ว​ มีก้อนข้นๆนี้ออกมา​ 1.ไช่หนองรึเปล่าคะ? 2.ต้องถึงขั้นไปหาหมอมั้ย​ 3.มีแม่ท่านไหนเคยเป็นบ้างคะ​แล้วทำยังไงหาย ปล.หาข้อมูลก็มีแต่ถึงขั้นผ่าตัดทั้งนั้นเลยค่ะ​ กลัว

หนองออกมาจากเต้านม??
11 Các câu trả lời

ปรึกษาหมอดีกว่าค่ะแม่

4y trước

ขอบคุณค่ะ

Câu hỏi liên quan