แม่ๆกี่เดือนกันแล้วค่ะ บ้านนี้8 เดือนแล้วค่ะ เริ่มทยอยเตรียมของแล้ว นัดคลอดเดือน พฤษภา ค่ะ

แม่ๆกี่เดือนกันแล้วค่ะ  บ้านนี้8 เดือนแล้วค่ะ เริ่มทยอยเตรียมของแล้ว  นัดคลอดเดือน พฤษภา  ค่ะ
19 Các câu trả lời

บ้านนี้19 พฤษภาค่ะ เตรียมทุกอย่างไว้แล้วเหมือนกันค่ะ เผื่อฉุกเฉิน ประกอบกับซื้อเตรียมไว้เรื่อยตั้งแต่25w กลัวท้องแก่แล้วจะเดินจะไปไหนลำบากค่ะ

บ้านนี้ 1.พ.ค 37วีคแล้วค่ะ ที่บ้านแฟนไม่ให้เตรียม แต่แม่เราเขาเตรียมให้แล้วค่ะ

บ้านนี้8เดือนครึ่งแล้วค่ะ20พ.ค64 34+1จ้าท้อง2เตรียมตั้งแต่6เดือนค่ะ

บ้านนี้หมอนัดคลอด30พ.ค.จ้า ท้อง2 เตรียมแล้วแต่ยังไม่ได้ซักจ้า

3y trước

30 พ.ค ลูกชาย เหมือนกัน ไม่ได้ซักเหมือนกันเป๊ะค่ะ🤣🤣

กำหนด24พค ค่ะ เตรียมจะครบแล้วจ้า เรียบร้อย เผื่อฉุกเฉิน

จะเข้า 34W เตรียมของหมดแล้ว รอหิ้วกระเป๋าอย่างเดียว

Post reply image
3y trước

ได้ชายค่ะแม่

บ้านนี 35+4แล้วค่ะคลอด10พ.คค่ะเตรียมของหมดแล้วค่ะ

Thành viên VIP

บ้านนี้กำหนดคลอด 5 พ.ค ตอนนี้36w.3d. แล้ว 🥰✌🏻

กำหนดคลอค27 พ.ค เริ่มเตรียมของเเล้วค่ะ

บ้านนี้นัดคลอด2พฤษภาคมค่ะ 36+6ค่ะ

3y trước

😊🤗