ช่วยเลือกชื่อจริงให้หนูหน่อยค่ะ

ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ น้องเป็นผู้หญิง เราคิดไว้2ชื่อค่ะ ชื่อจริง ช่วยเลือกให้หน่อยจ้า 1.เอวาลิน 2.อลินดา

87 Các câu trả lời

อลินดาค่ะแม่ เวลาออกเสียงมันจะกระชับกว่า ถ้าเอวาลิน พยางค์ตรงกลางมันเป็นสระเสียงยาวค่ะแม่ เวลาที่คนอื่นเรียกอาจจะมีเพี้ยนๆเป็น เอวลิน ก็ได้ค่ะแม่

เอมิลินAmirin ฟารีดาFaridaค่ะ แม่ ชื่อออกฝรั่งๆน่อยค่ะแต่น่ารักดีจ้า แนะนำค่ะแม่ บ้านนี้แอบตั้งชื่อลูกสาวไว้แต่ได้ลูกชายจ้า ผิดหวังนิดๆ

เอวาลิน ดีกว่าค่ะ ชื่อเล่นก็เรียก เอวา ไพเราะดีค่ะ ส่วนอลินดา น่าจะมีคนใช้เยอะ

เอวาลินก็เพราะค่ะ​ ถ้าเพิ่มจากอลินดา​ เป็นอลินลดาจะเพราะมากค่ะ

บ้านนี้ลูกสาว ชื่อเล่นเอวา ชื่อจริง เอวาลินค่ะ

เราชอบ 2. อลินดา ส่วนตัวไม่เคยได้ยินชื่อนี้เลย

Thành viên VIP

อลินดาค่ะ ลูกสาวบ้านนี้ชื่อ นลินดาค่ะ

เอวาลิน ค่ะ อลินดาคนใช้เยอะแล้ว

1ค่ะชื่อไม่เหมือนใครดี

Thành viên VIP

อลินดาค่ะแม่ เพราะดี

Câu hỏi liên quan