ลูก

กินยังไงให้ลงลูกคะ? 33w+3d น้ำหนักลูก 1,933 g ส่วนมากลงที่แม่หมดเลย มีวิธีไหนช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

9 Các câu trả lời

เน้นโปรตีน ผัก ,ไม้คะ แป้งนี่ ไม่กินเลย หรือ วันสองวันกินที นะคะ จะดีมาก เราทำแบบนั้นคะ ขนมกินได้คะแต่ควรนิดๆคะ ตอนนี้น้ำหนักเราขึ้นตั้งแต่ท้อง 3 โลคะ แต่น้ำหนักลูก 3435 คะ ลงลูกอย่างเดียว

ไม่ต้องกังวลค้ะแม่ น้ำหนักเด้กจะประมานนี้น้องจะไปโตช่วงโค้งสุดท้ายค้ะ

Post reply image

วันนี้หมอบอกถ้าอยากให้ลงลูก กินไข่ต้มวันละฟอง กินปลาวันเว้นวันจ้าา

Thành viên VIP

เน้นไปทานโปรตีนที่ย่อยง่ายค่ะ เช่น ปลา ไข่

กินกล้วยน้ำหว่า เยอะจ้า

บ้านนี้33wนำ้หนักลูก 2,192gค่ะ

กล้วยน้ำว้าไข่ต้ม

Thành viên VIP

เน้นโปรตีน ลดแป้ง

เอาน้าอย่ากังวล