อันตรายมัย?

กำหนดคลอดวันที่6/11/62แต่วันนี้มีอาการปวดท้องมีเลือดสดไหลออกมาตั้งแต่เช้า

อันตรายมัย?
34 Các câu trả lời

หาหมอเลยค่ะ ปากมดลูกอาจเปิดแล้ว. อีกไม่กี่วันก็จะคลอดแล้ว อาจคลอดก่อนกำหนดก็เป็นได้ค่ะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และเด็กนะค่ะ

น้องจะออกมาแล้ว ขอให้ปลอดภัยทั่งแม่และลูกนะค่ะ

หาหมอๆเลยแม่ ใกล้แล้วๆจ้าา ขอให้คลอดง่ายๆคะ

ไปหาหมอด่วนเลยนะค่ะ ขอให้น้องปลอดภัยนะคะ

ไปหาหมอเลยค่ะ ปากมดลูกหน้าจะเปิดแล้วค่ะ

เราออกแบบนี้รีบไปโรงบาลเลยค่ะ รอคลอด

Thành viên VIP

ควรไปหาหมอคะไม่มีใครให้คำตอบได้

ปากมดลูกน่าจะเปิดแล้วค่ะ

Thành viên VIP

ควรไปหาหมอนะคะคุณแม่

ขอให้ปลอดภัยนะค่ะแม่