ลุ้นๆๆ

กำหนดคลอด 24 ตุลา ตอนนี้ได้ 8 เดือน พอดิบ พอดี พรุ่งนี้หมอนัด หมอจะให้เลือกวันผ่าคลอดมั้ยน่า ลุ้นยุ่

ลุ้นๆๆ
22 Các câu trả lời

สุดท้ายทางคลีนิคไม่ได้กำหนดวันผ่าค่ะ ฝากธรรมดา บอกว่าถ้าเจ็บท้องก่อนก้อไป รพ ได้เลย สงสัยต้องเปลี่ยนไปฝากท้องที่ รพ คลอด ตจว.

บ้านนี้กำหนด 26 ตุลาค่ะ แต่ตอนนี้น้องเอาหัวขึ้นมาอยู่ข้างบน ต้องลุ่นเหมือนกันว่าต้องผ่าไหม

Thành viên VIP

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้จะออกมาหลายรอบแล้ว แต่ก็ยังไม่ออกมาสักที ลุ้นมากเลย😂

บ้านนี้ฝาก รพ.รัฐ 1ตุลาครบ40w หมอยังไม่ผ่าให้เลยค่ะ (ท้องแรกผ่าค่ะ)

5y trước

คงใช่ค่ะ เราไม่ได้ฝากพิเศษ

กำหนดวันเดียวกันเลยค้ะเเต่รอคลอดธรรมชาติอยากแตกเเล้วค่ะ555

5y trước

บ้านนี้ยังไหวยุค้ะตอน34w นน.แม่ขึ้นมาแค่9โลเองค่ะคลอดง่ายๆน้องแข็งแรงนะคะ

38wค่ะหมอ​นัด​ผ่า​2ตุลาเจ็บ​เตือน​บ่อยกลัวไม่​ถึง​จังค่ะ

บ้านนี้8เดือนครึ่งแล้ว แต่กำหนดคลอดวันที่2 พ.ย.โน่นนนน

บ้านนี้นัดหมอเองค่ะ เวลาหมอก็ให้เลือก 17ตลาจ้า

บ้านนี้36+4 คลอด 20 ตุลาคะ ของแม่ทำไมนัดคลอดไวจัง

5y trước

นัดตรวจธรรมดาค่ะ ไม่ได้นัดผ่าจร้า

Thành viên VIP

บ้านนี้ก็ยังไม่ได้กำหนดคลอดเลยค่า​ 30+6

Câu hỏi liên quan