39 สัปดาห์แล้วค่ะยังเงียบๆอยู่เลย

กำหนดคลอด 14 กรกฎาค่ะ ท้องแรก แม่ๆบ้านอื่นกำหนดคลอดเดือนกรกฎาเป็นยังไงบ้างค่ะ

39 สัปดาห์แล้วค่ะยังเงียบๆอยู่เลย
56 Các câu trả lời

กำหนดผ่า 11 กค. ค่ะ อึดอัดมากแล้ว ดิ้นเก่งด้วย ลุ้นทุกวันว่าจะออกก่อนมั้ย เพราะคุณหมอว่าน้องเอาหัวเข้าไปที่เชิงกรานแล้ว เตรียมตัวออกแล้ว

4y trước

ทำไมแม่ถึงเลือกผ่าค่ะ

13ก.ค. ท้องสาม เงียบกริบไม่มีวี่เเววเเม้เเต่เจ้บเตือนก้ไม่มี#ตัวแม่จะเเตกเเล้วจ้า

Post reply image

11 กค.เงียบมากค่ะ จากที่ตื่นเต้นจนตอนนี้หงุดหงิดไม่แตกสักที บ้านอื่นแตกกันแแล้ว

4y trước

ทั้งรอ ทั้งลุ้น ลูกคนแรก หลานคนแรกของ2ครอบครัวด้วยค่ะ อิแม่นี้นับวันรอ บ้านอื่นแตกกันไปหมดแล้ว

15 กรกฎาจ้า ปวดท้องท้องแข็งบ่อย แต่ยังไม่มีอาการน้ำเดินหรือมูกเลือดเลยค่ะ

27 ก.ค. เจ็บท้องน้อย ปวดเชิงกราน ปวดหลัง ท้องปั้น แต่ไม่มีวี่แววจะออกเลยค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลย และก็ยังเงียบอยู่เหมือนกัน ยังไม่มีทีท่าอะไรเลย

บ้านนี่27คร่า..แต่เจ็บตรงจิมิมากเรยค่ะเดินจะไม่ไหวแร้วค่ะหลังก็ปวด😓

กำหนดคลอด3 กค.ค่ะตอนนี้อายุครรภ40+4 ยังเงียบอยู่ค่ะหมอนัดอีกที่วันที่9

Thành viên VIP

24ก.ค เจบเชิงกราน ท้องปั้นบ่อยค่ะ แต่เงียบยุเลยค่ะตื่นเต้นมากก☺️

16 ก.ค จ้า หมอนัด14 นี้แล้ว ไม่มีอาการอะไรเลยจ้าเงียบกริบเลยลูก

Post reply image