ทีม พ.ค เรยกำหนดมา1วันค่ะ

กำหนด28พ.ค แตก29พ.ค โล่งเลยค่ะ น.น2860

ทีม พ.ค เรยกำหนดมา1วันค่ะ
8 Các câu trả lời

แข็งแรงทั้งแม่่ทั้งลูกจ้า แม่่มีอาการยังไงบ้างก่อนคลอดน้องบ้านนี้กำหนด28เหมือนกันยังไม่แตกกเลยค่ะ

4mo trước

บ้านนี้ไม่มีอาการอะรัยหมอเรยส่งตัวไป ร.พ ใหญ่ ตรวจปากมดลูกเปิด4เซน แต่ไม่มีมูกเลือด ไม่มีร้ำคร่ำเรยค่ะ หมอเรยหั้ยแอดมิดเรยค่ะแร้วก้คบอดวันนั้นเยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งน้องน๊าาา

บ้านนี้นัด 29 เลยมาแล้วยังไม่ยอมออกเลยค่ะ

29พ.คเหมือนกันครับ ผ่าคลอด นน.3920

Post reply image
4mo trước

แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกค่ะ

29เหมือนกันจ้า ผ่าคลอด นน3060

Post reply image
4mo trước

แข็งแรงทั้งแม่และลุกนะค่ะ

คลอดธรรมชาติหรือผ่าคะ

ยินดีด้วยนะค่ะแม่❤️

ยินดีด้วยค่าา