17 Các câu trả lời

VIP Member

M ơi m tra bảng cân nặng thai nhi theo từng tuần tuổi trên google để tiện theo dõi nhé. Hoặc đơn giản là lúc m đăng ký app thì có nhập ngày dự sinh của bé đó, thì ở mục theo dõi thai kỳ cũng ghi tuổi thai và gợi ý cân nặng, hình dáng của bé theo ngày hiện tại đó ạ, m vào đó xem nhé. ấn vào mục có hình tròn nền tím có hình đôi chân/ em bé ở giữa cuối màn hình là tiện nhất ạ.

mom muốn cho con nhanh tăng em chỉ nè:sữa tươi có đường,sữa chua proby ,sữa chua yomost,ăn trái cây như táo,lê,nho,quýt ,cam,chịu khó ăn cơm ăn đồ ăn như cá,thịt nhiều vào,ngủ nhiều lên,thèm.gì ăn đó

TapFluencer

Con nhẹ cân m ạ.m phải ăn đầy đủ dinh dưỡng từ các loại thịt đỏ, tôm, cá,tới rau củ hoa quả, ăn thêm các loại hạt, trứng lộn, khoai lang, uống sữa tươi ko đường nha m

bảng cân nặng bé đây m, m nên uống sữa tươi Kh đường, ăn các loại hạt, trứng lộn, m ăn nhiều đồ ăn vào cơm ít thôi nha m

mom đừng lo mom oi,em hơn mom có 35w5ngày mà con em 3kg em mới lo nè mom,29w4d thì nhiêu do ỗn r,may tuần cuối con tăng cân nhiêu lam

b uống sữa tươi k đường và ngũ cốc hàng ngày vào b ạ. ăn đồ nếp như xôi;... ngoài ra ăn thịt cá hoa quả bình thường.

bé quá nhỏ nha p tầm này cân nặng phải khoảng 1,3 cân rồi p thử uống sữa tươi không đường vs sữa ensure vào xem

TapFluencer

Mom uống stkđ , ăn hột vịt lộn , thịt vịt , sữa chua, trái cây …

M theo giỏi bác sĩ thì thấy bảo 30w là bé phải 1,5kg rồi đó ạ

E 29w mà con được 1693gam Bsi đang báo hơi to theo tiêu chuẩn :)