28 Các câu trả lời

Rất hiểu và thông cảm với bạn vì bạn cũng sinh 2 bé gái rồi chứ k phải là phân biệt giới tính, có thêm bé trai thì sẽ trọn vẹn hơn. Nhưng bạn hãy nghĩ rằng khúc ruột của mình là để yêu thương, k phải để làm hài lòng bất kỳ ai và bất kỳ điều gì, cũng k phải để mình nhờ vả. Hãy yêu thương cả 3 em bé thật nhiều để có thai kỳ khoẻ mạnh và các bé lớn lên thật vui vẻ xinh đẹp nha ♥️

mom suy nghĩ tích cực lên nè. gái trai gì cũng được mình nuôi dạy tốt là được. nhà mình 3 đứa con gái. tới khi bị mẹ mình bị ung thư thì 3 đứa thay nhau từ chăm sóc tới tiền bạc. thử hỏi con dâu có bằng không nè. bv 1 ng chăm mà nhà lúc nào cũng 3ng ở lại chăm. rồi trốn bs luôn á

mình cũng vậy, lúc đầu ông bà rất mong con trai ,nhưng nghe tin con gái thì cũng đâu làm gì được ,mà sau này ông bà cũng phải giữ thêm đứa nữa

gái thì gái có gì đâu mum ,mình cũng đứa thứ ba là gái ,nếu sanh nữa cũng là gái ,nên vui mừng cho con gái sanh ra được đi mum

mình 2 đứa đầu cũng gái,ko tính sinh nữa,nhưng vỡ lại dc cu tí,làm nipt lúc hơn 9w trai,siêu âm lại lúc 14w,mà vẫn lo ko bt chính xác ko.thật ra biết là trai hay gái cũng là con mình,nhưng nhiều khi cũng áp lực lắm .thôi thì nghĩ con cái là trời ban a.

16 tuần đi siêu âm lại hỏi bác sĩ cho chắn nhất nhé chứ chị gái của bạn thân mình cũng ba cô con gái mà chị đấy vẫn vui vẻ

16 tuần vừa siêu âm lại bs chắc chắn 100% con gái. con cái trời cho .mình ko quyết dk. mình lần này là mổ lần 3 .nên mong trai

em lại 2 trai rồi, giờ mới dính bầu mà ngày đêm lo ra trai ,em xin vía bé gái của mom ,e nhả vía 2 trai cho mom nè,

16w biết chính xác nè mom. coa người siêu âm từ đầu tới cuối là gái tới lúc đẻ ra trai nữa. mà năm nay gái tốt á

mình thì ko suy nghĩ . nhưng sinh mổ nên mong có nếp có tẻ cho ck vui. mình siêu âm 13 tuần. bé nằm chạng thấy rõ bộ phận sinh dục na

đừng nặng lòng trai hay gái. con trai hay gái, do tinh trùng đan ông quyết định. kg phải mình muốn là dc nhe

e cũng gái đây m. dù nhà ck mong trai nhưng e vẫn rất vui vẻ. vui cho mẹ khỏe bé khỏe nhé m

Các mom cho em hỏi tim thai đập trên 160p là zai hay gGái ạ ạ em siêu âm bác sĩ bảo con zai

Vậy là c giỏi hơn bs luôn rồi á. Hoan hỉ, chúc c ngày mới vui vẻ ☺️