13 Các câu trả lời

Me week 38 day 4 may pain nakong nararamdaman pero close cervix parin ako niresitahan nako ni obgy ng evening prim. 3x a day 2caps. iniinsert sya sa pempem pampalambot daw ng cervix then lakad lakad daw ako. Sana nga makatulong yun nireseta ni obgy para makaraos na medyo hirap narin kase ako HAHAHAHAHA goodluck nalang saten mga momshie god bless!

Ako sis from 37th week upto 40th week 1 cm lang. Tapos ininduce ako, nag labor pa ako ng 12 hours pero 3-4 cm lang inabot. Maliit daw pala cervix ko kaya ayun na CS ako.

Am din po hanggang ngaun close padin 1cm padin kahit na umaga at hapon Ang lakad ko. Kahit na nag iinom ako Ng primerose parang hnd nagbago.

same here 38 weeks and 4 days close cervix pa din...lakad palage, squats then pine apple juice kaso in moderation na lang

37w5d. Close cervix pa din pero soft na daw. Umiinom po ako eveprim 3x a day. Sana makaraos na tayo.

39 weeks 2 days 3cm palng me.. Sakin 4x primrose inserted. Andame nga eh, ang gastosssss....

VIP Member

Pineapple po momshie kain ka nun Do squat and walking Magpatagtag po kayo

Everyday po kain po quantity in moderation pa din po Or pineapple juice po everyday

TapFluencer

Ako po hanggang sa need na lumabas ni baby naCS po ako.

VIP Member

Me 🙋🏻‍♀️ ang ending emergency CS 😬

me 38weeks srado p din.

Câu hỏi liên quan

Câu hỏi phổ biến

Những bài viết liên quan