คลอดแล้วค่าบบบบ💫

..🎉🎉Welcome Baby 🎉🎉.. 👶🏻 ชื่อจริง : ด.ช.ปพัชญาณ์ ไชยสิงห์ 🤩 ชื่อเล่น : น้องไบรท์ ♂️เพศ : ชาย ⚖️ นน. : 3,060 กรัม ..38+1 week 📑 ปี : ฉลู 🐄 🐣 คลอด : 19 สิงหาคม ​2564​ ⏰เวลา : 13.24

คลอดแล้วค่าบบบบ💫
9 Các câu trả lời
Influencer của TAP

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ 🎉 อย่าลืมแก้ไขโพรไฟล์นะคะ ใส่ชื่อน้องไบรท์ วันเกิดและวันคลอด และอื่นๆ เพื่อเริ่มติดตามพัฒนาการน้อง เรามีคำแนะนำทั้งเรื่องพัฒนาการด้านร่างกาย ภาษา อารมณ์และสังคม พร้อมเคล็ดลับกระตุ้นพัฒนาการ รวมถึงอัตราส่วนโภชนาการ ตั้งแต่แรกเกิดเลยค่ะ

Post reply image

ตอนน้องอยู่ในท้องแม่ ได้ไปฉีดวัดซีนโควิดรึเปล่าค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่ารักมากเรย

น้องน่าเอ็นดูจังค่าคุณแม่

ยินดีด้วยค่ะแม่

ยินดีด้วยน่ะคะ

Super Mom

ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ

Super Mom

น่ารักจัง

Câu hỏi liên quan