137 Các câu trả lời

Reply ko po to sa LAHAT ! 😘 👉Yes po . ang ginawa ko lng is nasa 40weeks na ako , na woworry kasi ako nun kaya gumawa ako ng paraAn , sabi kasi nila Pineapple Juice yung 100% Fiber inrich ba yun? Basta yun tapos kong uminom nag exercise po ako nag search ako sa youtube meron doon para ma open ang cervix .. 2days ko lang po ginawa . tapos syempre ginawa ko din mag Pray to God na sana Normal Delivery lng ako at kinausap ko always si Baby na Sana madali lng sya lumabas yung hindi masyado akong mahirapan at normal delivery hindi dapat ma CS .. Kaya yun po lahat😇🤗

Reply ko po to sa LAHAT ! 😘 👉Yes po . ang ginawa ko lng is nasa 40weeks na ako , na woworry kasi ako nun kaya gumawa ako ng paraAn , sabi kasi nila Pineapple Juice yung 100% Fiber inrich ba yun? Basta yun tapos kong uminom nag exercise po ako nag search ako sa youtube meron doon para ma open ang cervix .. 2days ko lang po ginawa . tapos syempre ginawa ko din mag Pray to God na sana Normal Delivery lng ako at kinausap ko always si Baby na Sana madali lng sya lumabas yung hindi masyado akong mahirapan at normal delivery hindi dapat ma CS .. Kaya yun po lahat😇🤗

Congrats po ako dec 10 edd ko close cervix padin may pinapainom na ev prime si ob pampalambot cervix sana manormal 🙏 congrats mamsh!❤

Congrats momsh.. sana mging mdli dn dlivery ko, ngaun kc pineapple at exercse dn ako.hopefully by dis coming wk mkaraos n dn ako 😍

Ah ok moshm.. Thnks po.

VIP Member

talaga pineapple at exercise magiging open na cervix. try ko nga yan tnx sa info mamshies

Wow effective pla tlga un pineapple sayang my nkita pa nmn ako knina mmya nlng bbili ako

Paano po ba gawin iyong sa pineapple? At anong exercise? Malapit na kasi ako 8 mos na.

VIP Member

Dec.10 edd ko no sign of labor padin ako, everyday na ako nag pa-pineapple din exercise. 😐

Pero ilang cm ka na momsh?

congrats.. ilang weeks ka nagsimula kumain ng pineapple or uminom ng pineapple juice?

Congrats momshie!😍tips naman po pano madali magopen cervix.thanks in advance😊

Câu hỏi phổ biến