9 Các câu trả lời

routine ko mii para iwas UTI, (bukod sa pag inom ng maraming tubig) Morning: hugas with Femwash after first wiwi. inom ng 2 yakult. every time after mag wiwi, I make sure na mabanlawan ng water si pempem then punas ng tissue, as in tuyo. Bath time fem wash po ulit. ( hindi po marami) gumagamit din po ako pantyliner sa umaga, (recommended ko po yung may green tea na charmee) sa iba po kasi nag ttrigger UTI. sa gabi po hindi ako nag papantyliner. Phcare din po gamit ko. sana po may tulong sa'yo mii.

Thank you so much mi 😊

Ang reseta po sakin ni Doc kasi may mild UTI daw ako based sa Urinalysis is GynePro Femine Wash. Lactacyd Pro Sensitive kasi before gamit ko, pinapalitan niya muna ng GynePro kasi mas mild daw yon.

Noted po, thank you so much 😁

gynepro din po pinagamit ng OB ko.yun po pang bacterial daw kasi. kaya never me nagkaUTI nung preggy..tas inom xempre madami water p din

Water is life na nga din po e pero baka need ng better antibiotic or routine, thank you so much po! 😅

wag kang gumamit ng Feminine wash warm water na lang pure tubig lang panghugas at palaging magpalit ng panty mga 4-5 times a day

Parang malagkit parin po kasi lalo mainit ngayon kung tubig lang. Ginawa ko po siya for a few days pero walang change sa urinalysis kaya for urine culture narin po. Noted parin po at mas madalas din ako magpalit ng undies ngayon. Thank you po 😊

VIP Member

GynePro po. Mabango (mild lang yung amoy na di nakakasawa) recommended din sya sa all preggy.

Thank you so much po 😁

Ang alam ko bawal ang Cranberry sa buntis. :) Gynepro po. As per OBs.

Thank you po 😅

GynePro po recommend ni OB ko, like you nagka UTI din me

Thank you po 😁

GynePro nireseta sakin nung nagka UTI ako

Thank you so much po 😄

gynepro

Noted po, thank you ☺️

Câu hỏi liên quan

Câu hỏi phổ biến

Những bài viết liên quan