Khắc phục mồ hôi trộm 5,5M ntn ạ?

Chào các mẹ! Bé nhà e 5,5M bị ntn là sao ạ? Từ lúc bé uống Aptamil Úc số 1 thì mần lên như này ạ. Bé ms uống đc 3 hôm mỗi hôm 20ml thui hình như bé k thích vị sữa Ap Ngoài ra bé bị mồ hôi trộm nên mỗi khi cho bé đi ngủ em vật vã lắm. Con nghịch ra mồ hôi ng còn nóng, e cho đi ngủ bé nóng bé k ngủ đc lại nghịch lại nóng ng ra mồ hôi, loanh quanh mất cả tiếng hơn tiếng con thì rụi mắt, khóc. Ngủ được rồi thì 15-20-30p lại dậy, hoặc tìm ti mẹ hoặc k ngủ lại được (ban ngày chứ ban đêm bé ngủ lại được), tiếp tục 40p-1h-2h-3h ngọ nguậy (thg là 40p, rất ít hôm ngủ ngon được 1h30-3h). Em thật sự vật vã khi cho con ngủ và k làm đc gì vì con chóng dậy. Bé bú mẹ hoàn toàn em cho bé uống men Nature's Way, D3 Linebon sâp hết e đổi qua Nature's Way, DHA Nature's Way (có bé nào hay bị trớ khi uống DHA này k ạ?), E dặm thêm NAN Nga đc 2 hộp 400g thì bé hay đi ị phân lỏng hoa cà hoa cải có nhầy, ị ít, hay ị sáng, tối 22h, sau khi ngủ chìu dậy cũng ị, sôi bụng, trớ. E mới đổi qua Aptamil Úc bé đi phân sệt hơn, hoa cà hoa cải ạ. E k biết e có làm sai ở chỗ nào k? Các mẹ cho em xin ý kiến với ạ!!!

Khắc phục mồ hôi trộm 5,5M ntn ạ?
8 Các câu trả lời

Qt