13 Các câu trả lời

mom giống e ghê. bầu đứa đầu mặt láng e đẹp đẽ chỉ có đen hơn tí, nhưng k có tí mụn. đứa thứ 2 cách 2 năm, mới cấn bầu là mặt mày thấy gớm luôn. xong e mua ít mỹ phẩm về dùng thì thấy bớt và hết luôn, giờ mặt đẹp lại rồi, mình dùng sữa rửa mặt, toner rau má, cái rau má này trị mụn hay lắm á mom, rồi dưỡng ít kem nghệ. mấy sản phẩm đều dùng được cho bầu. không biết tuỳ người hợp người không hợp hay sao, mà e dùng 1 tháng là mặt mày đẹp lại ạ. chúc mom thai kỳ khoẻ mạnh nè

VIP Member

Có phải bầu nào cũng giống bầu nào đâu m. Do nội tiết tố trong người mình biến đổi. Mà trước em nghe ai nói thường bầu gái thì đẹp, bầu trai dễ bị mụn. Cái này không biết phải không, phải thì do kinh nghiệm. Cứ tâm lý thoải mái thì bầu mới khoẻ dc

VIP Member

Do nội tiết á mom. Cũng có khi đứa này giới tính khác bé trước. Hi. Mình đang dự thi ảnh cho bé nhà mình. Mom qua like giúp mình với nhé. Thanks mom. https://community.beyeu.com/booth/1924857?d=mobile&ct=b&share=true

m bầu 2cc trước đã mặt đẹp ai cũng khen. giờ bầu đứa t3 mặt bị nám nhưng k có mụn chắc do nội tiết trong người

cái qian trọng là fai giữ vệ sinh mặt sạch sẽ, rửa sữa rửa mặt, tránh sờ tay lên mặt

VIP Member

tùy cơ địa í mom tùy từng bé nữa

e cũng vậy.c biết trai hay gái chưa ?

TapFluencer

cũng có thể mỗi đứa mỗi khác

VIP Member

do thay đổi nội tiết á

VIP Member

e nghĩ do nội tiết á