มาแล้วค่ะ

? คลอดแล้วค่ะ 14/01/63 ชื่อน้องบลู น้ำหนัก 3,255 กก. กำหนดคลอดจริง 27/01/63 หมอนัดตรวจปกติวันอังคารที่ผ่านมาแล้วตรวจภายในปากมดลูกเปิด 3 ซม.เลยได้นอน รพ.แล้วให้ยาเร่งคลอดตั้งแต่ 11.00 โมงจนถึง 21.00 ปรับยาเร่งคลอด 2 รอบปากมดลูกเปิดเพิ่มแค่ 1 ซม. เจาะน้ำคร่ำก็ไม่ได้เพราะน้องอยู่สูงเกินไป คุณหมดเลยแนะนำให้ผ่าคลอดค่ะ

มาแล้วค่ะ
139 Các câu trả lời

นัดคลอดวันเดียวกันเลย แต่บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลย อยากจิเห็นหน้าแล้ว

Thành viên VIP

จั้มมั้มแก้มเยอะมากเลยยย ขอผิวให้น้องหน่อยน้าาาา

Thành viên VIP

ชื่อเดียวกันเลยคับ น้องบลู บ้านนี้ก้อชื่อบลูคับ

Post reply image

น้องน่ารักน่าซังมากเลยค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะคุณแม่

ตอนหมอนัดปากมดลูกเปิดแล้วมีอาการเจ็บก่อนไหมคะ

บ้านนี้กำหนด27ยังเงียบอยู่เลย อยากแตกบ้างแล้ว

วันที่หมอนัดตรวจ มีอาการปวดท้องจะคลอดไหมค่ะ

แอบอิจฉาบ้านนี้40+1แล้วยังไม่เจอหน้าลูกเลย

น้องน่ารักน่าชังมากเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

น่ารักน่าชังจัง เลย ลูก ยินดีด้วยค่ะแม่❤