ลูก

8เดือนแล้วจ้าไกล้จะคลอดแล้วจ้า5กรกฎาคม63

ลูก
30 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนดคลอด6ก.ค.ดิ้นเก่งดิ้นดีดิ้นตลอดเวลาจนแม่เพลีย แล้วมดลูกมีการซ้อมหดรัดตัวบ่อยด้วยช่วงนี้เลยทำได้แค่นั่งดมยาในห้องแอร์เพราะเดินเยอะแม่เวียนหัว

บ้านนี้4ก.ค.จ้ามีแต่คนทักท้องลงแล้วอีแม่กลัวไม่ถึงก.ค.เลยค่ะน้องอยุ่ท่ากลับหัวเเล้วด้วย

Post reply image

บ้านนี้6 ก.ค. น้องดิ้นแรงมากเก่งมาก ท้องเริ่มลงแล้ว กลัวคลอดก่อนกำหนด

27ก.คท้อง2ค่ะ ดิ้นแรงมาก เวลาลุกนั่งเจ็บไปหมด เจ็บช่วงสะโพกมากๆๆ

21 ก.ค. ค่ะยังไม่รู้เพศเลยน้องไม่ให้ดูหนีบไว้ทุกครั้งที่ ซาวเลยค่ะ

Post reply image

บ้านนี้ 11 ก.ค. ค่ะ เวลานอนพลิกตัวลำบากแล้ว ลุกเข้าห้องน้ำทรมานสุดๆ

Thành viên VIP

บ้านนี้2 ก.ค. ดิ้นเก่งมากโดยเฉพาะตอนกลางคืน และเวลาคุณพ่อมาเล่น

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ 5 ก.ค. แข็งทั้งแม่ทั้งลูก

บ้านนี้ 3 กค.จ้า กลางวันดิ้นเก่งมากกกก กลางวันจะนอน ...

Thành viên VIP

บ้านนี้ 3 ก.ค. ท้องลงแล้ว กลัวจะไม่ถึงค่ะ😂

4y trước

บ้านนี้2ก.ค คิดเหมือนคุณแม่เลย ไม่รู้จะออกก่อรรึเปล่า