ท้องเล็กไปไหม

8เดือนแล้วท้องเราเล็กไปไหมแม่มือใหม่แอบกังวนนิดหนึ่ง?

ท้องเล็กไปไหม
44 Các câu trả lời

8เดือนเหมือนกันค่ะ ท้องไม่ใหญ่ แต่ลูกน้ำหนักเกินเกณฑ์แล้ว

Post reply image
4y trước

เหมือนกันเลยค่ะ555แค่ท้องเล็กไปหน่อย

ท้องเล็ก ท้องใหญ่ ไม่สำคัญ สำคัญที่ลูกน้ำหนักตามเกณฑ์ไหม

ใหญ่มากเลยค่ะ เรา8เดือนกว่าเหมือนกันเล็กกว่านี้เยอะ

ไม่เล็กนะคะ บ้านนี้จะคลอดเเล้วท้องยังเล็กกว่าอีก

ไม่เล็กค่ะของเรายังเล็กกว่าอีกค่ะตอน6เดือนค่ะ

Super Mom

โฟกัสที่น้ำหนักน้องค่ะ ไม่ต้องกังวลเรื่องท้อง

บ้านนี้8เดือน ท้องเล็กกว่าแม่อีกค่า กังวลมาก

Thành viên VIP

ดูน้ำหนักลูกให้ตามเกณฑ์ไว้ปลอดภัยที่สุดค่ะ

นี้เก้าเดือนแล้วยังไม่ใหญ่เท่านี้เลยค่ะ

8 เดือนจ้า บ้านนี้มีแต่คนทักท้องเล็ก