ผู้หญิงค่ะ

7เดือนแล้วแม่ๆท่านไหนทีม ก.ย บ้างคะ รู้เพศลูกกันหรือยังคะ

ผู้หญิงค่ะ
149 Các câu trả lời

3 กันยา แต่ยังไม่ทราบเพศค่ะ น้องหันหลังให้คุณหมอค่ะ

25กันยา ยังไม่รู้เพศเลยจ้า น้องไม่ยอมให้แม่เห็นเลย

29ก.ย จร้า ซาวไป1รอบหมอบอกว่าน้องเป็น ผู้หญิงจร้า

บ้านนี้28 กันยาจ้าา หมอบอกผู้หญิงแต่ยังไม่ชัว

บ้านนี้24กันยา แฝดญ แต่น้องให้เห็นหน้าคนเดียวคะ

4y trước

ว้าววววสุดยอดเลยค่ะได้แฝด

10กันยาผู้ชายคับ แต่หมอว่าน่าจะคลอดปลายสิงหา

Post reply image
4y trước

กำหนดคลอด เหมือนกันเลยคะแม่ บ้านนี้ก็ผู้ชาย คะ แม่คบอดอยู่โรงบาลไหนคะ

กันยา​เหมือนกันค่ะ​ 27W ลูกสาวเหมือนกันค่ะ

17 ก.ย. ลูกชายจ้า ดิ้นหนักหน่วงมากตอนนี้ ❤

16กันยา..ลูกสาวผลจากการเจาะน้ำคว่ำค่ะ

Thành viên VIP

14กันยา ผญ.จ้าบ้านนี้ดิ้นเก่งมากจ้า😊

4y trước

บ้านนี้ก็ดิ้นเก่งเหมือนกันค่ะแม่ อยากเจอลูกแล้ว

Câu hỏi liên quan