11 Các câu trả lời

VIP Member

เป็น​เหมือน​กันค่ะ​ ยันคลอดเลย​ ตอนนี้คลอดมาได้1อาทิตย์​ก็ยังเจ็บอยู่ค่ะช่วงนี้​อยู่ไฟก็ดีขึ้นค่ะ

เป็นค่ะ ปวดขาหนีบทั้ง2ข้างเลย เดินยากมาก 39 วีคละ ไม่ออกสักที ลุกก็บากเดินก็ยาก ทรมานมากค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ปวดข้างสะโพกข้างเดียวเวลาเดินลงขาข้างที่ปวดคือแบบตึงมาก เหมือนจะหมดแรง

ทำอะไรไม่ถนัดเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะปวดสองข้างเลยปวดใส่จิมิด้วยเดินไม่ออกเลยค่ะทรมารมาก

ของแม่นี่ คลอดธรรมชาติค่ะ

เป็นจ้า ปกติ คุณหมอบอกหัวเริ่มลงต่ำยิ่งปวดค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Super Mum

เป็นเหมือนกันค่ะ ปวดยันคลอดเลยค่ะ

555ขอบคุณนะคะ

เป็นจ้า พลิกตัวก็เจ็บ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่

อยากจะคลอดเลยค่ะ😁

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

ขอบคุณค่ะ