8 Các câu trả lời

บ้านนี้39+2 เจ็บบีบ เจ็บหนาวง ท้องแข็ง เกือบทั้งวันประมาณ2อาทิตย์ ไปหาหมอหมออัลตร้าซาวด์ปากมดลูกปิดสนิท หมอบอก40+ก็ไม่รู้จะแตกไหม สรุปได้ผ่าจ้าน้องน้ำหนักขึ้นเร็วกลัวตัวใหญ่เกิดไม่ออก😆

ดีใจด้วยนะคะ ได้เห็นหน้าเด็กไม่ยอมออกแล้ว

บ้านนี้เจ็บถี่ตอน38wพอดี เจ็บตอนกลางคืน เช้ามาหาย หมอให้กลับบ้าน ผ่านไป4วัน เจ็บท้องถี่อยู่แปปนึง น้ำเดิน ลมเบ่งมา เกือบไม่ถึงโรงบาล ทุกอย่างเร็วมากภายใน20 นาที อิแม่โล่งเลย 😄

อยากมีโมเม้นแบบนี้จังคะ คลอดเร็วคือพรวิเศษ😊

บ้านนี้38+4เจ็บเตือนเป็นเดือนแล้ว แต่ไม่มีวี่แววเลย หาหมอตอนมีอาการ3-4รอบแล้วก็ได้กลับบ้านเหมือนเดิม

สงสัยอยู่ในนั้นสบายเกินไป แต่หารู้ไหมว่าแม่ๆอย่างเรา จะเป็นปิแล้ว

เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้ก้อ38วีค มีอาการเตือน 2 รอบ แต่ตอนนี้เงียบมาก

38เหมือนกันค่ะบ้านนี้ชอบเจ็บท้องกลางคืนกลางวันเงียบกริบค่ะ

ใช่กลางคืนไม่ได้นอนเลย กลางวันไม่รู้สึก 😃

บ้านนี้ให้อีพ่อตาม38+2แตกเลยงับ555

ประมาณ มี พสพกับแฟนอะไรประมาณนี้งับ😅

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

Super Mum

ใกล้แล้ว

Câu hỏi liên quan