21 Các câu trả lời

บ้านนี้37+มีมูกใสๆออกมาเหมือนกันค่ะกฎหนดคลอด16พฤษภาค่ะ

เงียบเหมือนกันค่ะคุณเเม่ก้อทรมานอึดอัดมากค่ะ

แม่บ้านนี้ ผ่าคลอดวันที่3ใกล้จะถึงค่ะ.กำหนดคลอด15 พ.ค

แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ🥰

TapFluencer

บ้านนี้ 22 พค. อยากแตกแล้วค่ะ อึดอัด หน่วงท้องไปหมด

อยากแตกเหมือนกันค่ะ ลุ้นทุกวัน🤣วันนี้ถึงวันที่2ถ้ายังไม่ออก หมอนัดกระตุ้นปากมดลูกแล้วค่ะ

บ้านนี้ 12พฤษภาคมปวดท้องเตือนทั้งเดือนเลยค่ะ

ใกล้แล้วค่ะแม่

TapFluencer

บ้านนี้หมอนัดผ่า วันที่ 2 พ.ค แล้วค่ะ ตื่นเต้นมาก

บ้านนี้วันที่2หมอนัดกระตุ้นปากมดลูกค่ะ

TapFluencer

ของเราคลอดวันนั้นเลยค่ะมีมูกใสหน่วงท้อง

มีแล้วหายไปค่ะ ถึงวันที่7ยังไม่คลอดป้าหมอให้นอนโรงบาลแล้วค่ะ😊

บ้านนี้38+6กำหนดคลอด7พ.ค.ค่ะยังไม่แตกเลยค่ะ

รอลุ้นกันค่ะแม่ บ้านนี้หมอนัดวันที่2 กระตุ้นปากมดลูกค่ะ

38+2มีมูกใสออกมา+น้องโก่งตัวรอลุ้นยุคะ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่า ท้องนี้ท้องปั้นบ่อยมาก ปวดหน่วงนิดหน่อยค่ะ

บ้านนี้ 10พฦษภา ยังเงียบอยุ่เลยค่ะ 38+4w

ดูเเลสุขภาพด้วยนะคะ

บ้านนี้ 28 พฤษภา เลยค่ะ

บ้านนี้ 22พฤษภาค่ะ

Câu hỏi liên quan