6 Các câu trả lời

แม่โดนกระตุ้นปากมดลูกตอน40+1ค่ะ แต่ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย อีกสัปดาห์คุณหมอไปกระตุ้นอีกรอบผ่านไป1วันเปิดมาแค่เซ็นเดียว สรุปต้องกินยาเร่งคลอดค่ะเพราะท้องแก่มากแล้ว ได้คลอดตอน41+3วีค

38+1พึ่งโดนไปเหมือนกันค่ะแต่ปากหมดลูกยังไม่เปิดเลย อาทิตย์นี้ยังเงียบอาทิตย์หน้าโดนกระตุ้นอีกค่ะ 😂😂

อดทนต่อไปนะค่ะพวกเรา เพื่อเจ้าตัวเล็ก

เเล้วเเต่คนว่าเร็วช้าเเค่ไหน เเต่ของเราโดนกระตุ้นวันเดียว วันรุ่งขึ้นคลอดเลย

อยากคลอดง่ายแบบแม่บ้างจังค่ะ ตอนนี้ปวดหว่างขา ปวดเอว หลังจะหลุดแล้ว😂

ไม่มีใครตอบได้คะว่านานไหม ทำได้แค่รอดูอาการคะ

ขอบคุณค่ะแม่

เจบไหมเเม่กระตุ้นปากมดลูก

21นี้จะโดนเหมือนกันกลัวๆ

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

Câu hỏi liên quan