รอ

36 สัปดาห์ 2 วัน แล้วค่ะพึ่งไปหาคุณหมอมาเมื่อวาน คุณหมอบอกน้องกลับหัวแล้ว อยากทราบว่าคุณแม่ในแอป น้องกลับหัวตอนกี่สัปดาห์แล้วคลอดตอนไหนกันบ้างคะ?

รอ
95 Các câu trả lời

ของเรากลับตอน27สัปดาห์ค่ะ ตอนนี้38สัปดาห์3วันแล้วยังไม่มีวี่แววจะออกมาเลยค่ะ รอ รอ

4y trước

ไม่มีเหมือนกันค่ะ มีแต่ท้องแข็งบางครั้ง555555

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-2000334)

28สัปดาแล้วค่ะน้องกลับหัวดีแบ้วค่ะดิ้นดีแขฺงแรงดีสมบูนย์ดีค่ะลำตัว28เซนค่ะ

4y trước

ของเราเป็นร.พ.เหมือนกันแต่เราร.พฉวางน่าจะของหลวงคนหมอเห็น6เดือนหมอว่าดพศหญิงคุณแม่ดีใจมาก

บ้านนี้ซาวด์ตอนไปหาหมอ28Wกลับหัวแล้ว ตอนนี้34w2dน้องกลับหัวขึ้นมาอีกแล้วค่ะ🤣

4y trước

คลอดง่ายๆนะคะแม่ 😊

กลับตั้งแต่7เดือนแล้วค่ะ ตอนนี้36วีคเหมือนกัน ใกล้จะได้เจอน้องแล้วค่ะคุณแม่

4y trước

อยากเจอหน้าไม่ไหวแล้วค่ะแม่ หยิบจับของใช้เป็นสิบรอบ😂

บ้านนี้กลับหัว 34 สัปดาห์คะ กำหนดคลอด 27 เมษา นี้คะ ตอนนี้39+5 ยังเงียบยุเลยคะ

น้องกลับหัวประมาณ 30 วีคค่ะ ตอนนี้36+3 คลอดไล่เลี่ยกันเลยค่ะ ตื่นเต้นมาก😆😆

4y trước

ตื่นเต้นเหมือนกันค่ะคุณแม่ นับวันรอแล้วค่ะแต่ไม่มีเจ็บเตือนเลยคงอีกยาวเลย

บ้านนี้ไปหาหมอตอน29+2Wกลับหัวเเล้วคลอดตอน40+1W ปัจจุบันน้องได้17Dแล้วค่ะ😊❤

Post reply image
4y trước

ขอบคุณค้ะ ขอให้คุณแม่คลอดง่ายๆน่ะค่ะ😊

36 สัปดาห์กลับค่ะแต่38 สัปดาห์คลอดตอนนี้คลอดน้องได้ 3 เดือนกว่าแล้ว

Post reply image
4y trước

น่ารักมากค่ะ🥰

ตอนนี้36สัปดาห์1วันแล้วคะ ห่างกันวันเดียวเอง หมอนัดคลอด21พฤภาคม❤️

4y trước

ขอบคุณมากค่า💕บ้านนี้ไม่มีเจ็บเตือนเลยค่ะ กำหนดเค้าวันที่20พค. ใกล้ๆกันเลยค่ะ แต่ของเค้าน่าจะคลอดเอง อีกอึดใจเดียวจริงๆคุณแม่✌🏻