11 Các câu trả lời

บ้านนี้หัวลงตั้งแต่32วีคค่ะ ตอนนี้36วีคมีเจ็บเตือนมาจะ2อาทิตย์แล้ว ยังไม่มีวี่แววว่าน้องจะมาเลยค่ะ

อายุครรภ์เท่ากันเลยคะ น้ำหนักลูกก็เท่าคะ คุณหมอบอกไม่น้อยคะ กำลังพอดี จะได้คลอดง่ายๆ

แม่บ้านนี้ไปอุลตร้าซาวด์เมื่อวาน35w6น้ำหนักน้อง2530 ตอนนี้36wพอดีเลยค่ะ หมอว่าตามเกณฑ์ค่ะ

บ้านนี้36+6น้ำหนัก3500ค่ะหมอบอกไห้คุณเเม่งดกินทั่งๆที่เเม่เเทบกะกินอะไรไม่ได้เลย

เราหัวลงตั้งแต่6เดือนค่ะ ตอนนี้จะ34วีคก็ยังปกติอยู่ เจ็บเตือนได้ตลอดค่ะ

บ้านนี้หัวลงตั้งแต่32วีค จนตอนนี้37+3แล้วยังเงียบอยุ่เลยค่ะ🤣

ของเรา36+3 นน.2,533 คุณหมอบอกตามเกณฑ์ค่ะ

เช่นกันเลยค่ะคุณเเม่

บ้านนี้36วีคน้ำหนักลูก2949ค่ะ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

Super Mum

น้ำหนักกำลังดีค่ะแม่

Câu hỏi liên quan