35+6..แม่ๆบ้านอื่นมีอาการอะไรบ้างค่ะ

35+6.. บ้านนี้อึดอัดนอนไม่สบายตัวปวดหลังพลิกตัวไปมาก้อมีปวดท้องจิ๊ดๆนอนไม่ค่อยหลับกว่าจะนอนตี1ตี2เกือบทุกคืนลุกเข้าห้องน้ำบ่อยมากๆเวลาฉี่มีปวดจิมิเดินบ่อยและเวลานอนเวลาน้องดิ้นก้อจะปวดท้องตรงหัวเหน่าถึงจิมิและแข็งเป็นบางครั้งแต่ไม่ถี่มากสักพักก้อคลาย😔 #บ้านไหนเป็นแบบนี้กันบ้างค่ะ ##ขอบคุณสำหรับคำคอมเม้นล่วงหน้าค่ะ #ขอบคุญคำตอบล่วงหน้าค่ะ #มาแชร์ความรู้สึกกันค่ะ #ทีมมิถุนา67

Hãy là người đầu tiên trả lời