กำหนดคลอด 4 พฤศจิกายน

32 วีค 4 เดย์ค่ะ แม่โดนคุนหมอทักว่าท้องเล็ก แต่แม่ว่าท้องแม่ใหญ่มากค่ะ พอซาวน้ำหนักน้องเยอะกว่าเกณมากค่ะ คุนหมอแอบตกใจ น้องไม่เล็กเลย 😂 จนหมอบอกให้ระวัง แม่ตัวแม่เล็กกลัวคลอดยากค่ะ ใกล้คลอดแล้วตื่นเต้นมาก แม่คนไหนคลอด ปลายตุลาถึงต้นพฤศจิกาบ้างคะ มาแชร์หน่อย 🥰

กำหนดคลอด 4 พฤศจิกายน
38 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนด5พฤจิกาจ้า

2y trước

ใกล้กันเลย ขอให้คลอดง่ายๆนะคะแม่

นน.น้องตามเกณฑ์พอจ้า

2y trước

น้องเกินเกณค่ะ หมอกลัวคลอดยาก แม่ท้องเล็กและตัวเล็กค่ะ แม่กังวลกลัวได้ผ่าค่ะ

ท้องสวยดีค่ะคุณเเม่

2y trước

ขอบคุณค่ะ ท้องเป็นเส้นดำชัดมากเลยค่ะ

กำหนด 10 พฤศจิกายน

Post reply image
2y trước

ใกล้ๆกันเลยค่ะ สู้ๆนะคะแม่

28ตุลาจ้าจ้า 33+5

2y trước

เริ่มแตกแล้วจ้าแม่เป็นเส้นๆแดงๆ ลุ้นเพศจ้าาา😂

8พฤศจิกายนค่ะ

2y trước

ขอให้คลอดง่ายไนะคะแม่

Super Mom

สู้ๆ นะคะแม่

2y trước

ขอบคุนค่ะแม่

7พ.ย.ค่ะ

2y trước

บ้านนี้ไม่เลยค่ะจากที่นัดตอนท้อง3เดือนจากนั้นมานัดตอนใก้ลคลอดเลยค่ะแม่

Câu hỏi liên quan