13 Các câu trả lời

เรา 29 วีค ก็ 1,500 ค่า เกินเกณฑ์นิด ๆ เน้น เนื้อ นม ไข่ เหมือนกันค่ะ แล้วก็เรากินผัก ผลไม้เยอะมากค่ะ กินผลไม้วนไป ส้ม แอปเปิ้ล บลูเบอรี่ มัลเบอรี่ กีวี่ อโวคาโด ขนุน กล้วย สับปะรด มะม่วง สตรอเบอรี่ แคนตาลูป มะละกอ ลูกพรุน

ของเรากิน น้ำเต้าหุ้ตอนเช้าค่ะ 29 วีค 5 วันลูก 1500 แต่แม่นน. ขึ้น อาทิตย์ละโล หมอสั่งงด หวาน งดนม ค่ะ ถ้าไม่งั้น แม่ต้องนอนรพ. แต่เราก้อกินน้ำเต้าหุ้เหมือนเดิมค่ะ เพื่อลูก

กล้วยน้ำว้า นม ใข่ น้ำหนักลงลูกดีค่ะแม่ ตอนเรา31วิค ลูกหนัก 1,680 น้ำหนักเราขึ้นมาแค่ 5โล มีแต่คนบอกว่าท้องเราเล็ก แต่น้ำหนักลงลูกหมด

ต้องไปอัลตราซาว์กับคุณหมอนะคะ แม่จะสะดวกไปคลีนิกหรือ รพ.ก็ได้ค่ะ

32+3 หนัก2005ค่า กินไข่ นม เนื้อสัตว์เยอะๆค่ะ แต่ก็ไม่ต้องฝืนตัวเองเกินไปนะคะ

บ้านนี้ไปหาหมอ31 หมอบอกลูกเเค่1650 ช่วงนี้จะใว้ขึ้นกินของบำรุงใว้เถอะค่ะ

บ้านนี้32+3ค่ะไปหาหมอมาวันนี้น้ำหนักน้อง2043ค่ะกินเน้นไปทางกล้วยไข่นมค่ะ

Super Mum

เน้นทานอาหารจำพวกโปรตีน เนื้อ นม ไข่ น้ำนมถั่วเหลือง และกล้วยน้ำว้าค่ะ

พีาเราตอนท้องหมอบอกน้ำหนักน้องน้อยพีาเราอัดไข่ต้มวันละ2ฟองเลย

เนื้อ นม ไข่ กล้วยน้ำว้าค่ะทานอาหารที่มีโปรตีนสูงค่ะ

บ้านนี้ก้อน้อยคะ 32วีค 1477 กรัมเอง บำรุงไม่ขึ้นเรยคะ🥺