4 Các câu trả lời

ช่วง 30 weeks ท้องเริ่มโต ลูกเริ่มโต จะนอนลำบากนิดนึงคะ พยายามเปลี่ยนท่านอน เพราะบางทีอาจไปทับลูกได้คะ

แต่ 2-3 วันนี้นอนสบายมากเลยคะ เหมือนลูกกลับหัวแล้ว แต่ไปปวดท้องน้อยแทน

บ้านนี้ก็นอนไม่ค่อยหลับค่ะ32+2 หิวตลอดทั้งคืน เข้าห้องน้ำบ่อยมากเลยค่ะ

เอาง่ายๆคืออย่าให้ตื่นนะค่ะ กินไม่หยุดจิงๆค่ะ

VIP Member

แม่อย่าเครียดน้า มีผลถึงลูกค่า

VIP Member

บ้านนีเฝ้เป็นคะ นอนไม่หลับ ไม่สบายตัวต้องลุกขึ้นมาหาท่านอนตลอด ก่อนนอนต้องกินให้อิ่มเพราะชอบหิวว😂

จริงคะ เราก็ใช้หมอน4อันในการนอน น้องก็ดิ้นเก่ง

Câu hỏi liên quan