7 Các câu trả lời

บ้านนี้ 5 ธันวาค่ะ น้ำหนักแม่ขึ้นเท่าไหร่แล้วคะ ของเราขึ้น 15 กิโลแล้ว ตรวจน้ำตาลผ่าน ตอนนี้เลยกลายเป็นกังวลน้ำหนักตัวเองมากค่ะ

ขึ้นมา10กว่าโลเเล้วค่ะ น้ำตาลผ่านเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ท้อง2น้ำหนักขึ้นเร็วมากแม่ก็กินปกติ6เดือนน้ำหนักขึ้นมา11 กิโลแย้วจนคุมหมอบอกขอเดือนไม่เกิน2โลนะแม่

บ้านนี้7ธันวาค่ะ น้ำหนักแม่ขึ้นมาแค่4โลเองค่ะ แต่หมอบอกน้องตัวใหญ่ น้ำหนักน้องเท่าไร่ค่ะ

ยังไม่เเน่ใจรอคะรอเจอป้าหมออีกรอบนึ่งคะ

เมื่อยไปหมดเลยค่ะ อยากแต่จะเอนหลัง เพราะปวดเมื่อยค่ะ

บ้านนี้2ธันวาค่ะแม่ใกล้ๆกันเลย

คะ คนละวันเอง

แฝดไหมคะแม่ ท้องใหญ่มากๆเลย

ไม่ค่ะ ท้องนี่ท้องที่2ค่ะ น้องตัวใหญ่

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

Câu hỏi liên quan