12 Các câu trả lời

บ้านนี้เริ่มรู้สึกว่าน้องตอดประมาณ20สัปดาห์ค่ะแม่ อย่าเครียดนะคะ บางครั้งความหนาของหน้าท้องของแต่ละคนไม่เหมือนกัน เลยอาจจะรู้สึกถึงน้องช้า

ไม่ผิดหรอกค่ะ รอสัก 20++ค่ะ จะให้ดี25สัปดาห์ชัดเจนค่ะ บ้านนี้ ประมาณ25สัปดาห์ค่ะ พอตุ๊บๆแล้ว บันเทิงเริงใจค่ะ สุดยอดแห่งการนอนและหายใจไม่ออก555

VIP Member

รักษาสุขภาพ และบำรุงครรภ์ให้แข็งแรงพร้อมยิ้มรับสมาชิกให้ให้ปลอดภัยทั้งคู่ค่ะ

บ้านนี้ 16สัปดาห์ เริ่ม ตอด ค่ะ ตอนนี้ 20สัปดาห์ แล้ว ดิ้น เลย ผู้ชายด้วย แรงดี

บ้านนี้20ดิ้นแล้วค่ะถีบเตะเก่งจิงๆผู้ชายค่ะ

ไม่ผิดปกตินะ บ้านนี้ 20 w ถึงรู้สึกตอดเบาๆ

บ้านนี้19+2 ยังเงียบอยู่เลย แอบกังวล

Super Mum

หน้าท้องแม่อาจจะหนาค่ะ

บ้านนี้ 19วีคกว่าค่ะแม่

บ้านนี้ 21 วีคคะ