ทีมมกราคมค่ะ

17 week 1 d ผู้ชาย ค้าบบบ อัลเตอร์ซาวเห็นเพศแล้วแม่และพ่อดีใจมากค่ะได้สมดั่งใจจริงๆ นน.ตามเกณฑ์ แข็งแรง ครบ 32 กำหนดคลอดประมาณ 12 มกรา แถมดิ้นเก่งด้วยค้าบ💕💕 มีแม่ๆคนไหนมกราคมเหมือนกันบ้างค่ะ

ทีมมกราคมค่ะ
32 Các câu trả lời

ลูกคนอื่นนอนหงายเปิดหน้า ลูกเค้า ซาวด์มา 3 รอบ จนตอนนี้ 7 เดือน ยังเอามือปิดหน้ากับนอนคว่ำ 55555 โง้ยยยยย แม่จะร้อง ยังไม่ได้เห็นหน้าสักทีเลยค่ะ เค้าทีม ตุลาคม

3y trước

ขอบคุณนะคะแม่ รักษาสุขภาพ ระวังด้วยนะคะ ขอให้แม่และน้องสุขภาพแข็งแรงอารมณ์ดี คลอดง่ายๆนะคะ แม่

บ้านนี้ 23. มกราจ้า ยังไม่รุ้เพศเรยหมอนัดอีกทีเดือนหน้าค่ะ พ่อเค้าอยากได้ลูกชายแต่แม่แอบอยากได้ลูกสาวจ้า

3y trước

ค่ะรอลุ้นต่อไป

Thành viên VIP

บ้านนี้6มกราค้าา ได้เพศชาย ซาวเห็นเพศตั้งแต่ 15+4wค้าาา น้องไม่มีคำว่าอายเลย อ้าขาให้หมอดูชัดแจ่วเลยจ้าาา

3y trước

ผู้ชายค่ั

12มกรา65 เหมือนกันเลยค่ะแม่บ้านนี้ยังไม่ดิ้นเลย ยังไม่ซาวด์ด้วยค่ะ ท้องโตไหมคะแม่ แม่บ้านนี้ท้องโตมาก 😄

3y trước

เหมือนกันเลยค่ะ กังวลมาก😢

บ้านนี้กำหนด17มกคร้า ตอนนี้ได้16w4dแล้วแต่คุนหมอนัดดูเพศ20วีค. ลุ้นๆๆเหมือนกันค่ะว่าน้องจะหนีบไหม 😂

3y trước

ยินดีด้วยนะคะแม่💕 บ้านนี้อ้าให้ดูชัดแจ๋วเลยค่ะ555🤣🤣

บ้านนี้ก็ซาวด์เห็นจุ๊ดจู๋ตอน 17วีคเหมือนกันค่ะ แต่เราทีมธันวา แข็งแรงๆไปพร้อมกันๆนะคะแม่ 🥰🥰🥰

3y trước

ยินดีด้วยนะคะแม่ 😘❤️แข็งแรงทั้งแม่ลูกนะคะ🤰🤰

12 มกราคมเหมือนกันค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยรอลุ้นกันคร่าาา คุณหมอนัดเดือนหน้า😊😃

3y trước

งุ้ย🥰 ยินดีด้วยนะคะแม่ กำหนดวันเดียวกันเลย🤣

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ก็ลูกชาย ใกล้คลอดเต็มทีแล้วค่าาา

3y trước

ยินดีด้วยนะคะแม่💕 ขอให้คลอดปลอดภัยแข็งแรงทั้งแม่ลูกค่ะ

9 มกราคะ ผู้ชายเหมือนกันเลย แต่บ้านนี้ยังไม่ดิ้นเลย

3y trước

10 มกรา ยังไม่ดิ้นเหมือนกันค่ะ

มกราค่ะบ้านนี้ได้ลูกสาวท้องแรกได้ลูกชายจ้า☺️☺️

Câu hỏi liên quan