ตั้งครรภ์​

19สัปดาห์​แล้วยังไม่ได้ไปฝากท้องเลยคะ จะเป็นอะไรไหมคะ

ตั้งครรภ์​
68 Các câu trả lời

4เดือนกว่าแล้วนะคะ ทำไมปล่อยไว้ไม่ฝากล่ะคะ คุณหมอเขาจะให้ยามาบำรุงตามอายุครรภ์นะคะแม่

3 เดือนกว่าที่ไหนคะ อีก3 วันน้องก็5 เดือนเเล้ว ไม่ใากตอนนี้จะไปฝากตอนไหนคะ อันตรายนะคะ

Thành viên VIP

รีบไปฝากค่ะ​ มีเหตุผลอะไรที่ไม่ฝากหรอคะ​ รพ.​ รัฐ​ไม่แพงนะคะ​ เลือกที่ใกล้บ้านที่สุด

ไม่ใช่ 3 นะคะ จะ 5 แล้วค่ะ รีบไปค่ะ ต้องบำรุง และอัลตร้าซาวเบื้องต้นหาความผิดปกตินะคะ 😓

Thành viên VIP

กำลังจะ5เดือนเเล้วน่ะเเม่ไม่ใช่3เดือนล่ะ รีบไปฝากค่ะยังทันยุน้าา จะได้ยาบำรุงน้อง

ทางทีดีรีบไปฝากดีกว่านะคะ เพื่อความปลอดภัยของแม่และต้วเล็กจะได้กินยาบำรุง จ้า

บ้านนี้ก็ยังค่ะเพราะทำเรื่องย้ายสิทอยู่ แต่ไปหาหมอตลอดจร้าาหมอก็จะแนะนำมา

จะ5เดือนแล้วค่า 19w นิไปซาวน์2รอบ รู้เพศ และได้ยาแคลเซียมเพิ่มแล้ว รีบไปเลยนะคะ

จะ เข้า 5เดือนแล้ว ยาบำรุงสำคัญมากคะ Folic นี่ขาดไม่ได้เลย หาหมอด่วนที่สุดเลยคะ

รีบไปฝากค่ะ หมอจะได้ดูความผิดปกติของลูก มีลูกแล้วต้องมีความรับผิดชอบนะคะ

Câu hỏi liên quan