มีไครรุ้บ้างค่ะนํ้านมทำไมมันออกมาก่อนคลอดลูกค่ะกำหนดคลอด12/11/63

12/11/2563

7 Các câu trả lời

ร่างกายปรับสมดุลรึป่าวคะ (เราคิดงั้นนะคะ) ตอนเราท้องสัก7-8 เดือน น้ำนมก้ไหลออกมาเหมือนกันคะ ปกติค่ะ

ปกติค่ะแม่ จากที่อ่านๆศึกษามา แม่ๆบางคนมีน้ำนมออกมาก่อนคลอดค่ะ บางคนก็ไหลออกตอนคลอดแล้ว

เหมือนกันเลยคะ น้ำนมแม่บ้านนี้เริ่มไหลตั้งแต่4เดือนเลยคะ

บ้านนี้ไม่ไหล จนกระทั่งคลอดก็ยังไม่ไหลเลยค่ะ

Thành viên VIP

ยังไม่เห็นมีน้ำนมเลยแปลกแฮ่ะ

Thành viên VIP

ให้ลูกดูดบ่อยๆเดี๋ยวก็ไหลค่ะ

4y trước

เหมือนเขาจะถามว่า ทำไมเขามีน้ำนมออกมา"ก่อนคลอดนะ" ไม่ใช่คลอดแล้วไม่มีน้ำนม

Super Mom

บางคนก็ไหลก่อนค่ะ

Câu hỏi liên quan