13 Các câu trả lời

บ้านนี้หมอแนะนำให้คลอดเองธรรมชาติ แต่แม่ยืนยันจะผ่าค่ะ ลูกคนแรกไม่กล้าคลอดเอง ผ่า 16 ตุลาคมนี้ค่ะ

บ้านนี้ตั้งใจคลอดเองค่ะ 28 พย แต่ไม่รู้ว่าพอใกล้จริงๆ น้องจะให้ความร่วมมือมั้ย

บ้านนี้รอลุ้นอยู่ค่ะ​ จะ35w.แล้ว​ น้องไม่กลับหัว​ นอนแนวขวางอยู่เลยค่ะ😔

เหมือนกันเลยคะ กังวลมาก

ผ่าคลอดค่ะ28ตุลานี้ คนที่สองแล้วก็ยังตื่นเต้นเหมือนเดิมค่ะ

Super Mum

บ้านนี้เพิ่งจะผ่าคลอดท้องสองไปเมื่อวันที่ 8 ตุลาค่ะ

แม่ลองปรึกษาหมอดูค่ะ ว่ามีวิธีไหนบ้างที่จะทำให้น้องกลับหัวค่ะ

บ้านนี้นัดผ่า10/10/64 แต่แตกก่อนจ้า ตั้งแต่30/09/640😂😂

บ้านนี้ผ่า9/11แต่ไม่รู้อยู่ถึงกำหนดผ่าไหม

บ้านนี้ค่ะ 1มิถุนายน64 ผ่าแบบบล็อกหลังค่ะ

VIP Member

กำหนด 5 พ.ย แต่นัดผ่าวันที่ 25 ต.ค นี้ค่ะ

จะผ่าคลอด 15 ตุลานี้จ้า